มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ขอแสดงความยินดีกับคณาจารย์ ในโอกาสที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งผู้ช่วยศาสตราจารย์ Related posts:- ภาพกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 - 10 - 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ให้บริการห้องประชุมขนาดใหญ่ ห้องคอมพิวเตอร์ และรับจัดเลี้ยง และให้บ...- ประกาศมาตรการเฝ้าระวัง COVID-19 หลังวันที่ 1 ต.ค. 65 ของชาวบูรพา วิทยาเขตสระแก้วShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 651total visits,2visits today