คณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยบูรพา เข้าพบ นายกองค์กรบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว ร่วมพูดคุยถึงแนวทางในการพัฒนาด้านการศึกษา พร้อมความร่วมมือทางวิชาการต่างๆระหว่างมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วและองค์กรบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว เมื่อวันพฤหัสบดีที่ ๓ เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๖๕ เวลา ๑๑.๐๐ น. รองศาสตราจารย์ ดร.วัชรินทร์ กาสลักอธิการบดีมหาวิทยาลัยบูรพา รองศาสตร์จารย์ ดร.ธนัฏฐ์ตฤณ บูนนาค ผู้รักษาการแทนรองอธิการบดีฝ่ายวิทยาเขตสระแก้ว ดร.พิมลพรรณ เลิศล้ำ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายบริหารภาพลักษณ์องค์กร และดร.ภัทรภร ธรรมะ ผู้อำนวยการกองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว และคณะ เข้าพบ นางขวัญเรือน เทียนทอง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว พร้อมคณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว ร่วมพูดคุยถึงแนวทางในการพัฒนาด้านการศึกษาของนักเรียน นักศึกษาและแนวทางในการพัฒนาวิทยาเขตสระแก้ว รวมถึงความร่วมมือต่างๆทางวิชาการด้านการศึกษาของมหาวิทยาลัยบูรพาวิทยาเขตสระแก้ว และองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระแก้ว Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วม งานวันที่ระลึกวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช 25 เมษายนมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วเข้าร่วมเวทีประชุมรับฟังความคิดเห็นร่างข้อเสนอเชิงนโยบายการยกระดับคว...ขอเชิญนิสิตทำแบบประเมินการเรียนการสอน ภาคปลาย ปีการศึกษา 2566 ระหว่าง 1 มีนาคม - 1 เมษายน 2567Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 646total visits,2visits today