โครงการอบรมการจัดประชุมการใช้งานด้วยระบบการประชุมอิเล็กทรอนิกส์ (e-Meeting) การจัดการความรู้ระบบเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานในกองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว (KM DAY) วันที่ ๒๑ มิถุนายน ๒๕๖๔ กองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว จัดโครงการอบรมการจัดประชุมการใช้งานด้วยระบบ การประชุมอิเล็กทรอนิกส์ (e-Meeting) การจัดการความรู้ระบบเทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานใน กองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว (KM DAY) โดยวิทยากร ดร.ภัทรภร ธรรมมะ ผู้อำนวยการกองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว บรรยายหัวข้อการจัดประชุมอย่างไรให้เกิดประสิทธิภาพประสิทธิผลสูงสุด และการจัดทำวาระการประชุม รายงาน การประชุม ในระบบอิเล็กทรอนิกส์ (e-Meeting) และการจัดทำลิงค์การประชุม วิทยากรบรรยาย โดย นายนัฐพล เจริญศรี นักวิชาการคอมพิวเตอร์ และนายเอกพล มูลม้าย นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ณ ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ ๑๒๐๑ ชั้น ๒ อาคารศาสตราจารย์ ดร.สุชาติ อุปถัมภ์ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ลงพื้นที่พร้อมให้ข้อมูลร่วมกับกลุ่มโบราณคดี สำนักศิลปากรที่ 5 ปราจี...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟครั้งที่ 6 จังหวัดสระแก้วมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมเยี่ยมชมงานและให้ขวัญกำลังใจแก่ผู้ประกอบการ ในงาน Sakaeo L...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 1234total visits,2visits today