มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล ในกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567” ณ หอประชุมปางสีดา ศาลากลางจังหวัดสระแก้ว และหอประชุมอำเภอวัฒนานคร ที่ว่าการอำเภอวัฒนานคร จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่ 51-67 Related posts:กองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญและกีฬาสีเชื่อมความสัมพันธ์ 2567 ของสำนักงานอธิการบดี ม...พิธีลงนามบันทึกความเข้าใจระหว่างมหาวิทยาลัยบูรพาวิทยาเขตสระแก้วกับบริษัทสุขสมบูรณ์ น้ำมันปาลมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมเปิดงานButterfly Night Market งานเทศกาลดูผีเสื้อปางครั้งที่...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 72total visits,2visits today