มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วเข้าร่วมกิจกรรม เดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์งานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดสระแก้ว จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่ 50-67 Related posts:สำนักงานเหล่ากาชาดจัดหวัดสระแก้ว ร่วมตรวจเยี่ยมนักเรียนในพระราชานุเคราะห์สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กร...- มหาวิทยาลัยบูราพา วิทยาเขตสระแก้ว ขอแสดงความยินดีนิสิตคณะวิทยาศาสตร์และสังคมศาสตร์ ผู้ได้รับรางวัล...แจ้งการปรับเปลี่ยนห้องสำนักงานกองบริหารวิทยาเขตสระแก้วShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 171total visits,2visits today