กองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญและกีฬาสีเชื่อมความสัมพันธ์ 2567 ของสำนักงานอธิการบดี ม.บูรพา จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่09-67 Related posts:คณาจารย์มหาวิทยาลัยบูรพาวิทยาเขตสระแก้ว ร่วมกับกองกิจการนิสิต ได้ทำการฝึกซ้อมมาสเตอร์เทรนเนอร์ วิธี...พิธีลงนามบันทึกความเข้าใจระหว่างมหาวิทยาลัยบูรพาวิทยาเขตสระแก้วกับบริษัทสุขสมบูรณ์ น้ำมันปาลคณาจารย์มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมเป็นวิทยากรในโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อทบทวน แผน...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 340total visits,3visits today