มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมงาน สภากาแฟคนการศึกษา ครั้งที่ 3 เพื่อสื่อสารสร้างความรู้ความเข้าใจ แลกเปลี่ยนเรียนรู้ (Share & Learn) ระหว่างหน่วยงานทางการศึกษาหรือหน่วยงานจัดการศึกษาในพื้นที่จังหวัดสระแก้ว ณ หอประชุมรวมใจภักดิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 1 จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่07-67 Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมออกหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน พร้อมกิจกรร...แจ้งการปรับเปลี่ยนห้องสำนักงานกองบริหารวิทยาเขตสระแก้วมหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมร่วมพิธีที่ศาลหลักเมือง วันสถาปนาจังหวัดสระแก้ว จังหวัดสระ...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 224total visits,2visits today