มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ขอแสดงความยินดีกับ บัณฑิต มหาบัณฑิต และดุษฎีบัณฑิต แก่ผู้สำเร็จการศึกษา มหาวิทยาลัยบูรพา ประจำปีการศึกษา 2564 – 2565 วันที่ 11 – 12 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา จ.ชลบุรี จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่03-67 Related posts:คณะวิทยาศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา จัดโครงการปัจฉิมนิเทศ ประจำปีการศึกษา 2566มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมประชุมและลงพื้นที่กับสำนักงานทรัพยากรน้ำที่ 6 ปราจีนบุรี ...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมพิธียกเสาเอก - เสาโท อาคารเรียนโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณรา...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 196total visits,3visits today