มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมเปิดงานเข้าร่วมเปิดงาน วันดินโลกจังหวัดสระแก้ว ปี 2566 ดินดี น้ำสมบูรณ์ เกื้อกูลชีวิต ณ สถานีพัฒนาที่ดินจังหวัดสระแก้ว อำเภอเมืองสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่88-66 Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมทำกิจกรรมกับศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทาน จังหวัดสระแก้ว ใ...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มเงินพุ่มทองและพิธีจุดเทียนถว...ครบรอบ ๒๕ ปี วันก่อตั้งวิทยาเขตสระแก้ว มหาวิทยาลัยบูรพาShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 228total visits,3visits today