คณาจารย์คณะวิทยาศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมเป็นวิทยากรฝึกอบรมกิจกรรมเสริมศักยภาพนักเรียน ห้องเรียนพิเศษ MEP ของนักเรียนโรงเรียนสระแก้ว ให้ความรู้ในด้านวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ ภาษาอังกฤษ และภาษาจีน Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมร่วมพิธีที่ศาลหลักเมือง วันสถาปนาจังหวัดสระแก้ว จังหวัดสระ...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมเปิดงานButterfly Night Market งานเทศกาลดูผีเสื้อปางครั้งที่...พิธีลงนามบันทึกความเข้าใจระหว่างมหาวิทยาลัยบูรพาวิทยาเขตสระแก้วกับบริษัทสุขสมบูรณ์ น้ำมันปาลShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 249total visits,3visits today