มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วร่วมกิจกรรมกับจังหวัดสระแก้ว ออกหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน และ โครงการปกป้องและเชิดชูสถาบัน พระมหากษัตริย์ ณ องค์การบริหารส่วนตำบล ตาพระยา ตำบลตาพระยา อำเภอตาพระยา จังหวัดสระแก้ว จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่67-66 Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมกิจกรรมสภากาแฟครั้งที่ 6 จังหวัดสระแก้วทับนักกีฬาและนิสิต มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมแข่งขันกีฬาสามสัมพันธ์ 3 วิทยาเขต ณ มหาวิทยา...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วเข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกความเข้าใจว่าด้วยความร่วมมือทางวิชาการ เพื่อ...Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 485total visits,3visits today