– ภาพกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 – 10 – 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว คณะผู้บริหาร คราจารย์ และนิสิตร่วมกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 – 10 – 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เพื่อรับน้องเเละสานสัมพันธ์น้องๆทั้ง คณะวิทยาศาสตร์และสังคมศาสตร์ และคณะเทคโนโลยีการเกษตร Related posts:บุคลากรกองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมอบรมหลักสูตรพัฒนาบุคลิกภาพแ...การซ่อมแซมฝ้าเพดานหอพระพุทธโสธร และฝ้าเพดานห้องประชุมชั้น 4มหาวิทยาลัยบูรพาวิทยาเขตสระแก้ว จะติดตั้งตู้จำหน่ายสินค้าอัตโนมัติ7 – ELEVEN ในวันที่ 19 พ.ย. 2565Share this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 372total visits,2visits today