มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมโครงการปกป้องและเชิดชูสถาบันพระมหากษัตริย์ และโครงการหน่วยบำบัดทุกข์บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชนจังหวัดสระแก้ว (จังหวัดเคลื่อนที่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 เดือนกันยายน 2566 ครั้งที่ 12/2566 ณ โรงเรียนบ้านวังบรพา หม่ที่ 18 ตำบลวังน้ำเย็น อำเภอวังน้ำเย็น จังหวัดสระแก้ว จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่62-66 Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ให้ความร่วมมือกับสำนักงานศึกษาธิการ ในการตรวจสารเสพติดในปัสสาวะนักเ...คณะวิทยาศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา จัดโครงการปัจฉิมนิเทศ ประจำปีการศึกษา 2566- ภาพกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 - 10 - 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 717total visits,4visits today