กองบริหารวิทยาเขตสระแก้ว มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมวิทยากรให้ความรู้ในโครงการอบรมการปฏิบัติงานสารบรรณ และการเขียนหนังสือราชการเชิงบูรณาการ ปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ณ ห้องประชุมต้นโมก โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชสระแก้ว จังหวัดสระแก้ว จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่55-66 Related posts:มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว เข้าร่วมงานเทศกาลมะม่วงสระแก้ว 27 เม.ย. – 7 พ.ค. 2566 ณ โรงเรือน...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วเข้าร่วมกิจกรรมเปิดบ้านวิชาการและแนะแนวรับนิสิตใหม่เข้าศึกษาต่อ ณ โร...ครบรอบ ๒๕ ปี วันก่อตั้งวิทยาเขตสระแก้ว มหาวิทยาลัยบูรพาShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 163total visits,2visits today