มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วเข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันแม่แห่งชาติ ณ บริเวณสระน้ำสวนรุกขชาติเขาฉกรรจ์ ตำบลเขาฉกรรจ์ อำเภอเขาฉกรรจ์ จังหวัดสระแก้ว จดหมายข่าวกองฯ ฉับบที่49-66 Related posts:อาจารย์ประจำคณะเทคโนโลยีการเกษตร ร่วมประชุมสัมมนาเชิงปฏิบัติการ (Workshop) โครงการกิจกรรมการเกษตรเพื...มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้ว ร่วมงาน สภากาแฟคนการศึกษา ครั้งที่ 3 เพื่อสื่อสารสร้างความรู้ความเข...- ภาพกิจกรรมโครงการFreshy Day 2566 BUUSK 12 - 10 - 2566 ณ มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตสระแก้วShare this:Click to share on Twitter (Opens in new window)Click to share on Facebook (Opens in new window)Click to share on Google+ (Opens in new window)Like this:Like กำลังโหลด... 226total visits,3visits today